เมื่อวันอังคารที่ 23 กุมภาพันธ์ 2016 คณะนักศึกษาวิศวกรรมอุตสาหการและวิศวกรรมการผลิต มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย เข้ามาเยี่ยมชม ศึกษาดูงาน ณ สำนักงานใหญ่
![](https://www.ss.co.th/wp-content/uploads/2016/02/1456276224715-1024x768.jpg)
เมื่อวันอังคารที่ 23 กุมภาพันธ์ 2016 คณะนักศึกษาวิศวกรรมอุตสาหการและวิศวกรรมการผลิต มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย เข้ามาเยี่ยมชม ศึกษาดูงาน ณ สำนักงานใหญ่